ผู้เขียน หัวข้อ: ไปสนามชนไก่ครูอ๊อด ร้อยเอ็ด ไก่ติดคู่ไม่ได้ตังค์  (อ่าน 3799 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาจารย์มงคล

• บดบี้...ตีแรง...แทงลึก
  • ที่ปรึกษาเว็ป-ผู้ใหญ่ในเว็ป
  • โพสแล้ว 100-250 กระทู้
  • ไก่ชนเลิงนกทา การพัฒนาสายพันธุ์สายพันธุ์ไก่ไทย
    • MSN Messenger - mongkol191@gmail.com
วันนี้ไปชนบ่อนครูอ๊อด เพราะไก่ทีมงานมีชนติดมัดจำข้างละแสนเอ็ด เลยเอาไก่ที่ซุ้มเอาไปแจมด้วย 2 ตัวติดคู่อยู่ตัวชนหมื่นพัน น่าเสียดายเอาชนะเขาไม่ได้เสมอกันไป 5 ยกแบบเราเป็นต่อตั้งแต่ปล่อยหางยันยกสุดท้าย

ออฟไลน์ sakcarabao

• "สุงสุดคือสามัญ บนยอดเขานั้นไม่มีเทวดา"
  • 081-5447627
ไก่เยอะเหมือนเดิมนี่ครับอาจารย์ ไฟท์ต่อไปขอให้ชนะนะครับ

• ไก่ชนเลิงนกทา การพัฒนาสายพันธุ์สายพันธุ์ไก่ไทย
    • MSN Messenger - mongkol191@gmail.com
ไก่เพื่อนที่ชนแสนเอ็ดคู่ชนเป็นไก่ซุ้ม ส.ทรายเงิน ของ สจ.มุ่ย โดยการประคบประหงมของเสี่ยหลอด แต่วันนี้ยอมให้กินมัดจำเพราะไก่เจ็บขา ภาพสุดท้ายนี่ละครับเสี่ยหลอดร้อยเอ็ด รายนี้ตัวเล็กแต่ใจใหญ่ เซียนไก่อีสานตอนบนจะคุ้นหน้าเขาดี ชนแพงเล่นหนักครับ แต่งานนี้ยอมให้ ผอ.กงใจ เฉยฉิว จากเลิงนกทากินมัดจำ

ส่วนผมเอาตัวนี้ไปชนครับ เห็นชนะตั้งแต่ยกที่ 2 แต่ไก่ไม่เร่งตีเขาเลยได้แค่เกือบชนะ เป็นต่อตั้งแต่ปล่อยหางยันยก 5 ยกสุดท้าย ทีมงานที่ไปด้วยก็เสี่ยหนุ่ม เสี่ยหิน แห่งซุ้มหนุ่มเลิงนกทา ที่เข้าไปด้วยดูแลไก่ เปิดหูเปิดตาช่วย ไก่ก็ยังไม่ชนะ ที่ซวยที่สุดเห็นจะเป็นตอโค่นปากกระเทาะตั้งแต่ยกแรก สงสัยตคงต้องพักยาวๆ ขอบคุณ คุณศักดิ์คาราบาวที่ร่วมแสดงความคิดเห็นในกระทู้นะครับ

ออฟไลน์ นัย พิบูล

• ตราดสีสา พม่าเบอร์แข้ง (ไก่เก่งมีไว้ขาย ไก่พอใช้เก็บไว้ตีเอง)
  • Hero Member>500
  • ไก่แกลบ ไก่นวม ไก่เข่ง จะพัฒนาให้เก่งเป็นไก่ตี
ทำเนื้อ ทำตัวใหม่ ครั้งหน้าลุยแปดอันเลยครับอาจารย์ หมานแน่ๆ

ออฟไลน์ แกละ ไกรทอง

• 0867140437
  • ผู้ขายที่ขัดเจน-สิทธิพิเศษ(สนับสนุนเว็ปปีละ600บาท)
  • ไก่เก่ง ต้องเก่งที่บ่อน ไม่ใช่ที่บ้าน
ท่าทางไก่จะเยอะ  สงสัยต้องไปเยี่ยมครูอ็อดบ้างแล้วเรา.   ไม่ได้ไปนานแล้ว

ไก่เยอะเหมือนเดิมนี่ครับอาจารย์ ไฟท์ต่อไปขอให้ชนะนะครับ
ไก่ผมก็พอมีบ้างครับคุณศักดิ์ ไก่มันไข่ทุกวัน ออกมาทุกวัน หากไม่มีโรคมาเบียดเบียนหลายร้อยแล้วครับ แต่คัดได้ปีละไม่กี่ตัวหรอกครับ
ทำเนื้อ ทำตัวใหม่ ครั้งหน้าลุยแปดอันเลยครับอาจารย์ หมานแน่ๆ
ขอบคุณครับ สงสัยว่ามันไม่ชอบเดิมพันน้อยๆ เที่ยวหน้าจะลุยสัก ห้าหมื่นห้าเลยละมั้ง ผมจะลงแต่ห้าหันห้าที่เหลือใครจะช่วยผมบ้าง ฮา ฮา ฮา แซวกันเล่นๆ

ออนไลน์ ทำมะนูน ซุ้ม.ลำบากจัง

• เล่นแล้วอย่ามีเรื่อง ถ้าจะมีเรื่องอย่าเล่น 0890916264ทิว
  • ผู้ขายที่ขัดเจน-สิทธิพิเศษ(สนับสนุนเว็ปปีละ600บาท)
  • tammanoon2009@hotmail.co.th
เห็นรูปภาพไก่บ่อนใหญ่ๆเค้าเปรียบกันมีแต่เนื้อหนังน่ากินกันยากจริงๆครับอาจารย์มงคล ไฟท์น่าขอให้หมานๆคู่หมานตังค์นะครับอาจารย์

ออฟไลน์ นุ-เมืองกาญจน์

• .... เน้นตีจริง-ชนบ่อนได้ tel.088-4527839
  • 37005003
ส่วนผมเอาตัวนี้ไปชนครับ เห็นชนะตั้งแต่ยกที่ 2 แต่ไก่ไม่เร่งตีเขาเลยได้แค่เกือบชนะ เป็นต่อตั้งแต่ปล่อยหางยันยก 5 ยกสุดท้าย ทีมงานที่ไปด้วยก็เสี่ยหนุ่ม เสี่ยหิน แห่งซุ้มหนุ่มเลิงนกทา ที่เข้าไปด้วยดูแลไก่ เปิดหูเปิดตาช่วย ไก่ก็ยังไม่ชนะ ที่ซวยที่สุดเห็นจะเป็นตอโค่นปากกระเทาะตั้งแต่ยกแรก สงสัยตคงต้องพักยาวๆ ขอบคุณ คุณศักดิ์คาราบาวที่ร่วมแสดงความคิดเห็นในกระทู้นะครับ
ทีดูไก่ในรูป ผมดูเหมือนไก่จะติดอ้วนบ้างนิดๆ น้ำหนักเกินแน่เลยครับ ลองลดสักขีด ผมว่าออกแข้งได้จัดกว่าแน่ครับ ลองเช็ค น้ำหนักใหม่ครับอาจารย์

ออฟไลน์ ตามสั่ง ป.ยินดี

• ไทยสี่ภาค เชิงดีตีเจ็บ เร็ว แรง แทง คม
  • เชิงไทย หัวใจแกร่ง ทีมงานบ้านแท่น
เที่ยวหน้าขอหารด้วยคนนะครับอาจารย์ ฝีมือทั้งนั้นไก่อาจารย์(แอบชอบแต่ไม่มีวาสนาได้บาย :'()

ออฟไลน์ พญาโต!!

• Armyman พญาขอ!!
  • ผู้กลัวเมีย-มีตัวตนชัดเจน
  • โพสแล้ว 250-500 กระทู้
  • เลิกซื้อ เลิกขาย หันมาขอกันดีกว่า!!
ไก่มามาก เปรียบง่าย ที่สำคัญนายสนามเปรียบไก่เป็นกลาง ถ้าครูอ๊อดบอกว่าตีกันได้ รับประกันความพอใจทั้งสองฝ่ายเกิน 70 %  ไม่มีเอาเปรียบ

ลูกเลี้ยงแกก็นาฮักขนาด(อันนี้สำคัญ) ฮี่ ฮี่  :P

ไก่มามาก เปรียบง่าย ที่สำคัญนายสนามเปรียบไก่เป็นกลาง ถ้าครูอ๊อดบอกว่าตีกันได้ รับประกันความพอใจทั้งสองฝ่ายเกิน 70 %  ไม่มีเอาเปรียบ

ลูกเลี้ยงแกก็นาฮักขนาด(อันนี้สำคัญ) ฮี่ ฮี่  :P
นายสนามต้องเป็นกลางคนเปรียบไก่ต้องเก่งครับ เวลาเปรียบไม่เอาเปรียบกันปล่อยหางมันถึงน่าเล่น มาตรฐานครับทีมงานครูอ๊อด ถือว่ามืออาชีพ มีไก่เก่งคงต้องไปเยี่ยมครูอ๊อดบ่อยๆครับ เสียดายไก่ที่เอาไปดันไม่อยากชนะไก่
เที่ยวหน้าขอหารด้วยคนนะครับอาจารย์ ฝีมือทั้งนั้นไก่อาจารย์(แอบชอบแต่ไม่มีวาสนาได้บาย :'()
ไก่ผมก็เหมือนไก่ท่านอื่นๆ ละครับ มีทั้งพอชนได้ มีทั้งไม่เก่งปะปนกันไป ตัวที่เอาไปชนนี่คิดว่าคัดดีแล้วครับ ก็ยังเอาชนะเขาไม่ได้
ทีดูไก่ในรูป ผมดูเหมือนไก่จะติดอ้วนบ้างนิดๆ น้ำหนักเกินแน่เลยครับ ลองลดสักขีด ผมว่าออกแข้งได้จัดกว่าแน่ครับ ลองเช็ค น้ำหนักใหม่ครับอาจารย์

เท่าที่ดูการออกอาวุธแล้วผิดฟอร์มเยอะครับ ประกอบกับช่วงยกแรกยกที่สองไก่คู่ชนหนีเก่งครับ เราเป็นฝ่ายเดินไล่บดต้องใช้แรงมากหน่อย เลยทำให้เราพลอยหมดแรงในยกท้ายๆ วันนี้ออกชนที่บ้านด่านอีกตัวก็ไม่ชนะอีก..ดีที่ไม่แพ้คราวนี้ปากล่างหลุด....