ผู้เขียน หัวข้อ: ไก่ชน ประเทศเวียดนาม  (อ่าน 473 ครั้ง)

ออนไลน์ p2554

• โพสแล้ว 100-250 กระทู้
ไก่ชน ประเทศเวียดนาม
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 03:29:53 PM »
คือว่าวางแผนจะไปเที่ยว อยากหิ้วกลับมา สัก สี่ห้าตัว ไม่ทราบว่าท่านใดพอรู้ ว่าควรจะไปจังหวัดใด เเละ การ หิ้วไก่เป็นๆกลับเรื่องมากไหมครับ

ออนไลน์ ไก่ดำ

• ยืนเป็นล้ม ก้มเป็นนอน
  • Hero Member>500
  • ตีไก่ ได้เพื่อน
Re: ไก่ชน ประเทศเวียดนาม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 12:51:07 PM »
คือว่าวางแผนจะไปเที่ยว อยากหิ้วกลับมา สัก สี่ห้าตัว ไม่ทราบว่าท่านใดพอรู้ ว่าควรจะไปจังหวัดใด เเละ การ หิ้วไก่เป็นๆกลับเรื่องมากไหมครับ
เห็นเพื่อนผมเค้าก็ไปเอาทุกที่ ทุกจังหวัดครับ ปะดอง โฮจิมิน ที่ไหนมีไก่ก็ลองถามเค้าดู แต่ต้องลองเตะดูนะ เพื่อนผมบอกต้องเตะดูทุกตัวที่เค้าไปเอา แต่ราคาก็ไม่ถูกนะครับ