ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ)### สาA1 พม่ารำวง พ่อเพชรพญาลือ+แม่พญาฟ้าฟื้นฟาร์ม ###  (อ่าน 557 ครั้ง)

ออฟไลน์ เสือขาว

• ของดีไม่มีถูก ของถูกไม่มีดี
  • Hero Member>500
ไอ้หวายA1  พม่ารำวง

พ่อเพชรพญาลือ+แม่พญาฟ้าฟื้นฟาร์ม

อายุ 8-9 เดือน  น้ำหนัก 2.9 กก. อ้วนมาก

ลีลา แข้งหน้าจัด โยก ชิ่ง วิ่ง เตะ ปากไว เข้าปีกวิ่งสั้นสลับยาวตบ วิ่งหัวสูง วิ่งสั้นสลับยาว แม่นหูตาพิเศษ เบอร์แข้งดี

ขอค่าข้าว 5,900 บาทพร้อมส่ง 1 ต่อครับ  กทม ส่งถึงหน้าบ้านครับ

เพิ่มเติม 083-3394164 

คลิป(ใหม่)เช็คให้ดู พึ่งจับมาจากสวน ดูเหลี่ยม ยังไม่ได้ทำเนื้อทำตัวครับ
http://www.youtube.com/watch?v=M0M56sQcDno
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 11:08:20 AM โดย เสือขาว »

ออฟไลน์ moofai

• โพสแล้ว 250-500 กระทู้
เก่งเลยคับ วิ่งชำเลืองดูคู่ต่อสู้ตลอด ลำดีตีแม่นอีกต่างหาก พ่อเพชรพญาลือลูกตัวไหนคับ สนใจ

ออฟไลน์ เสือขาว

• ของดีไม่มีถูก ของถูกไม่มีดี
  • Hero Member>500
เก่งเลยคับ วิ่งชำเลืองดูคู่ต่อสู้ตลอด ลำดีตีแม่นอีกต่างหาก พ่อเพชรพญาลือลูกตัวไหนคับ สนใจ

พ่อชื่อนคราชครับ  ให้ลูกมีผลงานเยอะแล้วครับ :) 8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2013, 10:26:48 PM โดย เสือขาว »

ออฟไลน์ เอสสงขลา

• เชิงดี ตีแต่หลัง
  • โพสแล้ว 250-500 กระทู้
ขอดูรายระเอียดอย่างอื่นหน่อยครับ