ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าจรวด.......................................................................สายใหม่ ใต้+ก๋อย+ม่า (ปากเร็วพิเศษ2000รวมส่ง)  (อ่าน 2219 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีท พม่าอิสาน

• Hero Member>500
  • ลีลาดี กระดูกเหล็ก แม่นคมแรง โปร่งใสชัดเจน พม่าอิสาน
ไก่อายุ10เดือน พ่อเป็นก๋อยใต้แม่เป็นพม่า  ลีลาบุกตีจิ้มตี เข้าไก่เร็วปากเร็วตีนเร็วตีบ่อยมีกัดในปีกมีคาบบ่าตี วิ่งจุ่มหน้าคาง ตีแผลซอกสลับหัว หนัก 2.5 กก
ไก่อยู่อุบลครับ ติดต่อ พีท พม่าอิสาน 083-4655855

• ลีลาดี กระดูกเหล็ก แม่นคมแรง โปร่งใสชัดเจน พม่าอิสาน
แข้งและน้ำหนัก

ออฟไลน์ นัส นัส

• 0877921355
  • สมาชิกเก่าโพส<100 กระทู้
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คดกินลูกปืน มีหลายขนาด เชิญหลังไมค์เลยครับ
จะว่าผมเรื่องมากมั้ยครับ ถ้าผมจะบอกว่าอยากดูคลิปครับ :D

ออฟไลน์ ซุ้มพม่า

• ผู้ซื้อที่มีตัวตนชัดเจน
  • สมาชิกใหม่โพส<50 กระทู้
  • *
  • ผู้ซื้อที่มีตัวตนชัดเจนมาก
เขาคงไม่ว่าหรอกมั้งครับ

ผมก้ออยากดูครับ

ไม่ใช่ปัญหาคับ อีกสัก2 วันนะครับ เดี๋ยวเตะให้ดูสักสิบนาทีคับ เพราะไก่พึ่งซ้อมมาเมื่อวาน เอาไปซ้อมนอกซุ้ม เกรงใจเจ้าของซุ้มครับ ไม่กล้าถ่ายคลิปครับ
ผมอยากให้เห็นคลิปมากกว่าคับได้ชมแน่ครับ

ออนไลน์ กันตรึม

• ไม่ดัง- ไม่เด่น- เน้นฝีมือ
  • โพสแล้ว 100-250 กระทู้
    • MSN Messenger - jittisakboonpok@gmail.com

ออนไลน์ กันตรึม

• ไม่ดัง- ไม่เด่น- เน้นฝีมือ
  • โพสแล้ว 100-250 กระทู้
    • MSN Messenger - jittisakboonpok@gmail.com
คุณพีทผมหน่องยโสธรนะที่ผมโทรไปหาพี่ว่าจะดูไก่ 3 ตัวที่จะลงจะได้ดูไหมครับวันนี้ถ้าเกิน 4โมงครึ่งจะไม่ได้ดูเพราะเลิกงานกลัวคนอื่นเขาจะโทรจะจองก่อนเร่งให้หน่อยนะครับ