ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งานประกวดไก่ สกลนครครับ  (อ่าน 745 ครั้ง)

ออฟไลน์ พยัคฆ์ร้อยแผล

• สมาชิกใหม่โพส<50 กระทู้
  • *
ขออนุญาติเวปมาสเตอร์และผู้ที่เกี่ยวข้องทุกท่านครับ
งานประกวดไก่พื้นเมือง ของมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสกลนคร
แบ่งการประกวดเป็น ไก่เหลืองหางขาว ไก่ประดู่ ไก่ชี ไก่นกแดง ไก่ดำภูพาน และไก่คละสี ไก่อ้วน(หนักสุดในงาน) ไก่กินจุ
ทุกประเภทรับเฉพาะเพศผู้ครับ มีเงินรางวัล ถ้วย และเกีรติบัตรให้ครับ และไก่ที่ผ่านการคัดเลือกให้เข้าประกวดได้สุ่มฟรีครับ
นอกจากนี้ยังมีคาราวานไก่ชนออนทัวร์ ของซุ้มฟาร์มไก่ชนจากทั่วประเทศ จำนวนกว่า 20 ซุ้ม เช่น ศ เอกเจริญ ลำปางนางเหลียว
ป่าก๋อยเหล่าหมอแอ๊ด เมธีฟาร์ม หมอไก่กุสุมา สว่างใจฟาร์ม วิทยาฟาร์มวังน้ำลี้ ซุ้มเพชรศิริโชค เพชรภาคอิสาน พะเยาไก่ชน
สมใจอุปกรณ์ไก่ชน สณัฐวัศฟาร์ม(ลำพูน) ไก่ชนมุกดาสวรรค์ ส เพชรสำราญ เพชรสยามวังน้ำลี้ พม่าเมืองแคนฟาร์ม (ส เวียงสา)
เปิดปล้ำคัดไก่ตั้งแต่วันที่ 30 พย 55 โดยทีมงานสนามหนองตาไก้อุดรและสนามอินโดจีนนครพนม ตัวไหนเก่งเปิดประมูลได้ทันที
ประกวดไก่วันที่ 1 ธค 55 เปิดชนทางยาวและบ๊อกซิ่งตัง้แต่ 30 พย 55 ถึง 2 ธค 55 สอบถาม 089-5723132 อู๊ด สกลนคร
(ประกาศผิดถูกหรือซุ้มฟาร์มใดตกหล่นขออภัยอย่างสูงครับ)

ออฟไลน์ แชมป์วาริชฯ

• บทพิสูจน์ในสนามชน
  • Hero Member>500
  • เพื่อมิตรภาพและความจริงใจ
    • MSN Messenger - vanchamp2549@windowslive.com
Re: ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งานประกวดไก่ สกลนครครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 08:49:23 AM »
สวัสดีครับ วันที่ 28 พ.ย. มีประกวดที่ เทศบาลตำบลวาริชภูมิครับ ไก่สวยงาม ไก่ยักษ์ ประกวดคัดสายพันธ์ ตีไก่ 2 วัน วันที่ 27-28 พ.ย. มีถ้วยพร้อมเงินรางวัลครับผม   ม.เกษตรศาตร์ฯ ใช่่ทางไปท่าแร่หรือเปล่าครับผม

ออฟไลน์ พยัคฆ์ร้อยแผล

• สมาชิกใหม่โพส<50 กระทู้
  • *
Re: ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งานประกวดไก่ สกลนครครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 06:21:11 AM »
ใช่ครับ ยังไงก็ขอเชิญมาร่วมคัดไก่ด้วยกันนะครับ