ผู้เขียน หัวข้อ: ชื้อไก่ชน เเถวจังหวัดสุรินทร์ครับ  (อ่าน 2349 ครั้ง)

ออฟไลน์ soundsf555

• ถ้าวันหนึ่ง พม่ามันกัด
  • Hero Member>500
ชื้อไก่ชน เเถวจังหวัดสุรินทร์ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 07:55:34 PM »
งบ มี 1000 - 1500 มีที่ไหนไมครับบ
ไปรับถึงที่ครับบ ไก่หมดเลย ครับโรคกินหมดดด ตัวเล็กตัวน้อย

Re: ชื้อไก่ชน เเถวจังหวัดสุรินทร์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 08:30:50 PM »
ไม่มีเลยย T T

ออฟไลน์ ชำนาญ

• สมาชิกเก่าโพส<100 กระทู้
  • **
Re: ชื้อไก่ชน เเถวจังหวัดสุรินทร์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 06:01:09 AM »
อยู่ส่วนไหนของสุรินทร์ครับ  ผมอยู่ อ.สนม ว่างๆเอาไก่มาเตะเล่นได้ครับ

ออฟไลน์ น้อย ซุ้มตระกูลลี

• น้อยซุ้มตระกูลลี 0885804457
  • โพสแล้ว 250-500 กระทู้
  • แม่นดี ขยันตี นิยามไก่ชนรักเดิมพัน
    • MSN Messenger - sastapong@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 08:56:43 AM »
เอาของพี่ไหม ใกล้ๆกัน พันห้า ไก่หนุ่ม พี่อยู โคราช อ.ห้วยแถลง

ออนไลน์ แชมป์วาริชฯ

• บทพิสูจน์ในสนามชน
  • เพื่อมิตรภาพและความจริงใจ
    • MSN Messenger - vanchamp2549@windowslive.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 10:53:25 AM »
น้องลองไปบ้านท่าศิลา เขตจอมพระนะครับ สายสุิรินทร์ จอมพระ ที่มีข้าวหลามขายเยอะๆ ครับ จะมีชาวบ้านมาขังไก่ขายใต้ต้นฉำฉานะครับ ตัวละ ประมาณสี่-ห้าร้อยบาทครับ น้องชายอยู่สุรินทร์เคยซื้อไปตัวละสองร้อยห้าบาท ตีชนะเงินพันสองเที่ยว เงินหมื่นสองเที่ยว จากนั้นก็มาเหมาไปเรื่อยๆ ครับผม

ออฟไลน์ ชำนาญ

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 05:48:27 AM »
บ้านท่าศิลาน่าจะเป็นทีมเพื่อนผม บักหงาอะลูมิเนี่ยมครับพี่ ทีมนี่ผลงานดีครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 04:10:34 PM »
อ่ออค้าบบบ ตัวของพี่ที่อยู่โคราชนี้เปนเเบบไหนครับพี่ 

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 09:28:00 PM »
อยู่ส่วนไหนของสุรินทร์ครับ  ผมอยู่ อ.สนม ว่างๆเอาไก่มาเตะเล่นได้ครับ
ผมอยู่เเถวบิ๊กซีครับ เเถวนี้ไม่มีใครเลี้ยงครับ ต้องอาศัยขับรถไปเเกใหญ่ไปดูน้าๆ เค้าเอาเพราะไก่ไม่มีครับ 555

ออฟไลน์ ข้งเบ้ง

• หัดเลี้ยง หัดชนไก่
  • สมาชิกใหม่โพส<50 กระทู้
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 12:53:47 PM »
***  เข้าไปที่วิลัยอาชีวสุรินสิคราบ บ้านพักอาจารย์ (ชื่อ ป.บู้)มีการปล้ำคัดไก่หนุ่มทุกวันเสาร์ ยกเว้นเสาร์ไหนที่ออกเดินสายตี นะ  ชอบตัวไหนก็ติดต่อทาบทามดูคราบ ไม่แพง ตามราคาฝีตีนไก่คราบ  ***  ผมส่งไก่ไปให่อาจารย์แกเล่นหลายตัวแล้วคราบตั้งแต่ปลายปี 53  แต่ปีนี้ยังไม่ได้ส่งไปคราบเพราะกำลังทำเนื้อทำตัวอยู่คราบ

ออฟไลน์ ข้งเบ้ง

• หัดเลี้ยง หัดชนไก่
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 12:59:45 PM »
***  ลืมบอกชื่อซุ้มคราบ ว่าชื่อ ซุ้มไก่หมาน   ลองไปดูคราบบอกผมแนะนำมาคราบ   ***

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 01:30:07 PM »
***  ลืมบอกชื่อซุ้มคราบ ว่าชื่อ ซุ้มไก่หมาน   ลองไปดูคราบบอกผมแนะนำมาคราบ   ***
ส่วนไหนของอาชีวน้อพี่ บ้านพักครูหลอครับ

ออนไลน์ ทอง9 ฟาร์ม

• ต้นกำเนิดสายทอง
  • ผู้ขายที่ขัดเจน-สิทธิพิเศษ(สนับสนุนเว็ปปีละ600บาท)
  • ออกชนในชื่อ ซุ้ม ก.รามเกียรติ์ โทร.080-0095537
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 01:57:50 PM »
จัดมา 1500 

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 02:08:53 PM »
จัดมา 1500
ราคางบที่ตั้งไว้ หาใช่ว่ามีน้ะครับน้าคือผมต้องเดินหน้าเก็บไปวนละนิด จนครบถึงจะตกลงชื้อนะครับ
นอกจากเรื่องเรียนกับเรื่องดนตรีเเล้ว พ่อเเม่ไม่ค่อยสนับสนุนเลยครับ น้า

ออฟไลน์ ภูแลนคา

• สมาชิกทั่วไป
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 07:56:38 PM »
สรุป : ขอความเห็นใจ ขออีกตามเคย ถ้าใครรับปากว่าให้ ทวงตลอด 5555 ไก่เป็นโรคตาย ไก่โดนพวกต่างชาติขโมย (เด...........แกะ) เอ้่าน้าวิชา น้านเรศ และอีกหลายๆน้านำมาแจกหน่อยเร็ว

ออฟไลน์ ทำมะนูน ซุ้ม.ลำบากจัง

• เล่นแล้วอย่ามีเรื่อง ถ้าจะมีเรื่องอย่าเล่น 0890916264ทิว
  • ผู้ขายที่ขัดเจน-สิทธิพิเศษ(สนับสนุนเว็ปปีละ600บาท)
  • tammanoon2009@hotmail.co.th
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 08:16:24 PM »
สรุป : ขอความเห็นใจ ขออีกตามเคย ถ้าใครรับปากว่าให้ ทวงตลอด 5555 ไก่เป็นโรคตาย ไก่โดนพวกต่างชาติขโมย (เด...........แกะ) เอ้่าน้าวิชา น้านเรศ และอีกหลายๆน้านำมาแจกหน่อยเร็ว
ตามดักคอทุกกระทู้เลยเน้อครับอ้ายพูนทรัพย์รู้ทันหมด555อย่าไปหัวซาเด็กน้อยครับ

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 08:41:11 PM »
ป่าวขอค้าบคุณน้า ภูเเลนคา ผมอยากชื้อประมานว่า ที่ไปจ่ายเงินถึงมือได้มากกว่าครับ
เเบบอยู่ไกล้ๆ เพราะว่า ผมไม่มีปัญญาออกค่าส่งซึ่งบ้างที่เเพงกว่าค่าไก่ ความเสี่ยงของไก่
อีกอย่างผมไม่ใช่มืออาชีพมากมาย ผมเด็ก ม.4 ที่วันวัน พ่อเเม่บังคับให้เรียน เเต่ในความที่ว่าผมชอบ
ที่ผมเเสดงคำพูดหรือกริยา ไม่ได้หมายว่าต้องการของของใคร ผมเเค่ต้องการจากคนที่เต็มใจจะให้
ผมบอกตรงๆ ว่า ผมก็เก็บตังได้เดือนละไม่มาก อีกอย่างไก่ที่น้านเรศ ให้ผมมาวันที่ไปรับไก่ ผมนอนรอถึง ตี 1 เพราะไก่ถึง บขส สุรินทร์ ด้วยความที่ผมชอบ
น้าคนไหน ที่กำลังมองว่า ผมมีเจตนา เพียงเเค่อยากจะได้ของของคนอื่น ไม่เป็นไรก็ได้ครับ ผมจะเก็บตังต่อไป ผมไม่อยากจะต้องให้ใครมาดูถูก
เพราะความไม่ชัดเจนของผมครับ

ซาวด์

ออฟไลน์ ภูแลนคา

• สมาชิกทั่วไป
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 07:54:26 PM »
ตามดักคอทุกกระทู้เลยเน้อครับอ้ายพูนทรัพย์รู้ทันหมด555อย่าไปหัวซาเด็กน้อยครับ
บางครั้งเจอของเพื่อนปล้ำแล้วเก่ง ถ้าใครสนใจจะติดต่อขายให้กับพวกเฮาอีกพะนะ ผมก็งงกับพูดคือกันเด้อ แต่ละกระทู้ที่ลงเว้าเป็นตาสงสารขนาด เดี๋ยวนี้เขารู้ทันเบิ๊ดแล้วบักหล่า  หรือใครจะให้ผมก้ไม่ว่านะ น่าสงสารออก แต่ไม่รู้จะจบสิ้นสักทีหรือป่าว "
ซาวด์ "งบ มี 1000 - 1500 มีที่ไหนไมครับบ
ไปรับถึงที่ครับบ ไก่หมดเลย ครับโรคกินหมดดด ตัวเล็กตัวน้อย"

ทอง9 ฟาร์ม "จัดมา 1500 "

ซาวด์ "ราคางบที่ตั้งไว้ หาใช่ว่ามีน้ะครับน้าคือผมต้องเดินหน้าเก็บไปวนละนิด จนครบถึงจะตกลงชื้อนะครับ
นอกจากเรื่องเรียนกับเรื่องดนตรีเเล้ว พ่อเเม่ไม่ค่อยสนับสนุนเลยครับ น้า"

สรุป ; ถ้าใครเอ่ยให้ ฟรี รีบทวงตลอด กรูหละงึดๆๆ เรื่องไก่ให้ฟรีผมนะมีให้ แต่ต้องกรองสักนิดก่อนจะให้

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 09:02:14 PM »
ผมได้สมัครสมาชิกกับเว็บนี้มาก็ ตั้งเเต่ปีที่เเล้วเเล้วนะครับ
เเต่ก่อนตอนจะขึ้นม.4 ตอน ม.3 ไก่ผมมี หาย ตาย ก็มี
ผมไม่รู้ว่าต้องเรียงคำพูดยังไง ผมไม่ต้องการให้ใครมาสงสาร ผมเเค่ขอความเห็นใจ ขอเเค่คนที่เขาพร้อมจะให้
1000 - 1500 ที่ผมเคยตั้งเเล้วเอ๋ยบอกว่าจะชื้อตลอด เพราะผม สามารถเก็บได้เพียงเท่านี้ ไม่เกินนี้ไม่มากไปกว่านี้
ผมไม่ได้มีเจตนา เเต่อย่างใดกับคุณน้า ของฟรีใครๆ ก็อยากได้ก็จริง เเต่ถ้าได้มาเพราะเพียงเเค่สงสาร เเละทำไปเพื่อเสร็จๆ ก็ไม่เป็นไรครับ

ใครจะขายให้ผม 1500 ก็ได้ครับ ผมจะขอเเม่ผมเอง ยอมโดนด่า ยอมโดนว่า ดีกว่ายอมโดนดูถูกครับ ' น้าไม่ชอบผมผมไม่ว่าหลอกครับ
เเต่บางที่เก็บไว้ในใจ ไม่ต้องพูดให้เป็นเรื่องใหญ่เนรื่องโตก็ได้ครับ 

ถ้าผมผิดผมก็ยอมขอโทษ ครับ เเต่ผมไม่ได้ขอให้น้าสงสารผมครับ '

ออนไลน์ กุ๊กไก่ เขาค้อ

• เก่งไม่กลัว กลัวตุกติก
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 09:09:46 PM »
ผมก็มีให้นะ แต่เป็นตัวเมียพร้อมไข่ 3สาย ไทย25% พม่า50%บราซิล25%  อยู่ที่เพชรบูรณ์ อ.เขาค้อ หรือไม่ก็เอามาแลกเปลี่ยนก็ได้นะคับ
แต่สำหรับน้องที่อยู่สุรินทร์พี่พร้อมจะให้ฟรี แต่ต้องมาเอาเอง เพื่อพี่จะได้เห็น หน้าค่าตา บ้าง
 084-8209348

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 09:12:32 PM »
ผมก็มีให้นะ แต่เป็นตัวเมียพร้อมไข่ 3สาย ไทย25% พม่า50%บราซิล25%  อยู่ที่เพชรบูรณ์ อ.เขาค้อ หรือไม่ก็เอามาแลกเปลี่ยนก็ได้นะคับ
แต่สำหรับน้องที่อยู่สุรินทร์พี่พร้อมจะให้ฟรี แต่ต้องมาเอาเอง เพื่อพี่จะได้เห็น หน้าค่าตา บ้าง
 084-8209348
สำหรับพี่ผมต้องขอบคุณมากนะครับ ญาติอยู่ที่นั้นไม่มีเลย ขอบสำหรับน้ำใจนะครับ ขอบคุณมากมาก ครับ

ออฟไลน์ ครูนิยม

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 03:49:02 PM »
เสาร์-อาทิตย์เข้ามาเลือกเอาที่อำเภอสนมจะแบ่งให้คู่หนึ่ง 081-2656539
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2012, 02:53:58 PM โดย ครูนิยม »

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 06:59:41 PM »
เสาร์-อาทิตย์เข้ามาเลือกเอาที่อำเภอสนมจะแยงให้คู่หนึ่ง
อ่อขอบคุณมากครับ นำใจสุรินทร์จริงๆ ครับ มีเบอโทรไมครับ