ผู้เขียน หัวข้อ: ไก่!!!!.....ใครกระเพาะไม่ย่อย เอาไปลองดูพี่น้อง!!!  (อ่าน 1538 ครั้ง)

ออฟไลน์ เบญจราชันย์

• สมาชิกใหม่โพส<50 กระทู้
  • *
หาซื้อได้ตามร้านขายอุปกรณ์ไก่ชน และห้างร้านทั่วไป
1. ยา พาส 215
2. ยาคู้
3. สลิ้งฉีดยา

นำยา พาส 215 มาผสมกับ ยาคู้ ตามที่ระบุบในฉลาก(หากเป็นเยอะก็ใส่ตัวยา มากหน่อย)
ใช้สลิ้งยา ดูดแล้วกรอกใส่ปาก 2-3 ซีซี ตามด้วย ยาคู้ 2-3 สลิ้ง(5 ซีซี 3 ครั้ง พอให้กระเพาะหลวม )
เช้าเย็น ประมาณ 2-3 วัน รับลองหายแน่นอนครับ

ออฟไลน์ namphisteel

• โพสแล้ว 100-250 กระทู้
Re: ไก่!!!!.....ใครกระเพาะไม่ย่อย เอาไปลองดูพี่น้อง!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 12:15:02 PM »
ช่ายแล้วครับ.....ของผมก็เคยลองมาแล้วครับ
ผมกรอกยาคูลย์อย่างเดียว
กรอกตอนเช้า.ครึ่งขวด
ตอนเย็นกลับมาไก่เป็นปรกติเลยครับ(กระเพราะแฟบ)
สูตรนี้ใช้ได้ครับ ;D

ออฟไลน์ chettitle

• สมาชิกใหม่โพส<50 กระทู้
  • *
Re: ไก่!!!!.....ใครกระเพาะไม่ย่อย เอาไปลองดูพี่น้อง!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 05:45:47 PM »
ซื้อยาจากผมหายแน่นอนครับ
ดูตัวอย่างไก่ป่วย http://www.kaichon.com/webboard/index.php?topic=28818.0