ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปก๋อย  (อ่าน 515 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจ

• เขียวรีโมท เทาซีอุย หมาบ้า เหลืองราชันต์
  • สมาชิกใหม่โพส<50 กระทู้
  • *
  • ไก่ป่าก๋อยสายเพชรยืนยง&ดอกไม้ไฟเชียงคาน ก๋อยง่อนปราณบุรี
    • กระดานข่าวเพชรยืนยงแฟนคลับ
คลิปก๋อย
« เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 03:33:59 PM »
คลิปก๋อย คลิปไก่ป่าก๋อยหนุ่ม ของ ส.วิชาญ บ้านโฮ่ง (สายตรงเจ้าพญาบอด เสี่ยรินโคราช) กระดูกใหญ่ กัดตี ตีแรง แทงตอ การันตีโดย  พี่น้อย นาดูน เฮียตีเล็ก ปราณ และ เสี่ยพีท สามร้อยยอดครับ ลองชมครับ

คลิกเลยครับ >>คลิปก๋อย<<

หากชอบไก่กัดบ่าตีตัว พบปะพูดคุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ www.ไก่ป่าก๋อย.com แล้วท่านจะไม่ผิดหวัง

แล้วพบกันครับ พี่น้องคอไก่ชน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2012, 10:23:40 AM โดย เจ »

ออนไลน์ ก๋อยง่อน_แปดริ้ว

• ปากบอน ค้อนหนัก กัดบ่า ตีตัว ทุบหลังอาชีพ 087-5398836
  • ผู้ขายที่ขัดเจน-สิทธิพิเศษ(สนับสนุนเว็ปปีละ600บาท)
  • Hero Member>500
  • หลงไหลไก่เหล่าป่าก๋อย
Re: คลิปก๋อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 08:21:59 AM »
หวัดดีครับพี่เจ ผมก็คนหนึ่งที่เป็นสมาชิกแฟนคลับเพชรยืนยง ดูคลิปของเสี่ยวิชาญทีไรน้ำลายไหลทุกทีเลยครับ ของเสี่ยเค้าดีจริงๆ วันนี้ผมก็สั่งจองลูกรถไฟฟ้า1คู่ พรุ่งนี้คงได้รับไก่ครับ และโอกาศหน้าคงได้ป่าก๋อยของพี่เจสัก1คู่มาวิ่งเล่นแถวแปดริ้วนะครับ (ธวัช) 8) 8) 8)