ผู้เขียน หัวข้อ: ส.วิชาญ บ้านโฮ่ง ลำพูน ไก่ป่าก๋อยสายตีแรง ดีกรีรองบ่อนบ้านม้า ขออนุญาตฝากลิงค์ครับ.  (อ่าน 2094 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจ

• เขียวรีโมท เทาซีอุย หมาบ้า เหลืองราชันต์
  • สมาชิกใหม่โพส<50 กระทู้
  • *
  • ไก่ป่าก๋อยสายเพชรยืนยง&ดอกไม้ไฟเชียงคาน ก๋อยง่อนปราณบุรี
    • กระดานข่าวเพชรยืนยงแฟนคลับ
ส.วิชาญ บ้านโฮ่ง ลำพูน ไก่ป่าก๋อยสายตีแรง แข้งฆ้อนปอนด์ของจริง ดีกรีรองบ่อนบ้านม้า ลำพูน ขออนุญาตฝากลิงค์ครับ

ตัวอย่างบุคคลที่ใช้บริการของ ส.วิชาญ บ้านโฮ่ง  พี่น้อย นาดูน , เฮียตี๋เล็ก ปราณบุรี , เสี่ยพีท สามร้อยยอด..

หากชอบไก่กัดบ่าตีตัว พบปะพูดคุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ www.ไก่ป่าก๋อย.com แล้วท่านจะไม่ผิดหวัง

แล้วพบกันครับ พี่น้องคอไก่ชน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2012, 10:25:23 AM โดย เจ »

ออฟไลน์ เจ

• เขียวรีโมท เทาซีอุย หมาบ้า เหลืองราชันต์
  • สมาชิกใหม่โพส<50 กระทู้
  • *
  • ไก่ป่าก๋อยสายเพชรยืนยง&ดอกไม้ไฟเชียงคาน ก๋อยง่อนปราณบุรี
    • กระดานข่าวเพชรยืนยงแฟนคลับ
ลองซักครั้ง แล้วจะติดใจในเบอร์แข้งครับ

นี่คือตัวอย่าง ไก่ป่าก๋อย ของ ส.วิชาญ บ้านโฮ่ง

ขออนุญาต เสี่ยพี่ท สามร้อยยอด เจ้าของคลิป  และขออนุญาต เสี่ยน้อย นาดูน เจ้าของไก่เผยแพร่ให้สมาชิกได้ชมกันนะครับ

ชนข้างละ 11000 เสียเปรียบ 3 ขีด เตี้ยกว่าได้เปรียบเดือยกับผิวพรรณ ปล่อยหางเป็นต่อ 8-1 ปลายอันเหลือ 5-4 อันสองตีชัดๆ 20-1

http://www.youtube.com/watch?v=SRIGdgILWTU

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2012, 09:46:07 AM โดย เจ »