ผู้เขียน หัวข้อ: พี่กายROBOCOOK "กับแฟนพันธ์แท้อย่างผม"  (อ่าน 1098 ครั้ง)

ออฟไลน์ chatupron

• สมาชิกเก่าโพส<100 กระทู้
  • **
พี่กายROBOCOOK "กับแฟนพันธ์แท้อย่างผม"
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 04:38:29 PM »

รูปนี้ถ่ายวันที่ 13/2/55ล่าๆๆสุด
ไปคาราวะเจ้าสำนักROBOCOOKที่ฟาร์มกันเลยผมเป็นแฟนพันธ์แท้ๆๆๆๆๆและลูกค้าประจำด้วย
ตัวที่ผมอุ้มคือไก่สาวสวย สวยที่สุด สายเทาแต่เป็นอินบริด จะเอามาครอสกับสายแสมดำ และ สายบอดพิฆาตร
และสายอื่นๆ ของโรโบค๊อกที่ผมมีอยู่ (พี่กายใจดี) พูดจริงเอาจริงและสิ่งที่พี่กายเขียนบอกเรา"ในนิตยสาร สนามไก่ชน"
ทุกๆอย่างมีประโยชน์ นี่คือคัมภีอย่างดีจริงๆนีะ!อยากให้ไปหาอ่านกัน อ่านบ่อยๆ แล้วนำมาใช้ใด้เลย ()ความรู้ทั้งนั้น()
๑๑๑๑๑๑๑๑ เพราะพี่กายคือตัวจริง ของจริง ของวงการไก่พม่า 100% และเป็นต้นแบบของใครหลายคน"รวมทั้งผมด้วย"๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑
แบ่งปันความรู้โทร 0899396544 birdชลรี

งามมาก  สวยขนาดไหนดูเอา 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2012, 07:45:21 PM โดย chatupron »

ออฟไลน์ parinya k6

• สมาชิกเก่าโพส<100 กระทู้
  • **
Re: พี่กายROBOCOOK "กับแฟนพันธ์แท้อย่างผม"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 09:49:31 AM »
ผมชอบนะไก่น้าเขาอะ แต่ราคาแรงไหม และแม่นกระเดือกจริงป่าวครับ อยากได้อยู่เหมือนกัน