หมวดหมู่-ซื้อขาย-โชว์-ฝากไก่ชน > ***บอร์ดเดิม*** บอร์ดสำหรับซื้อขายไก่ชนด้วยความชัดเจนโปร่งใสจริงใจเท่านั้น ***ห้องเดิม***

***ไก่ใหม่เทาสร้อยทอง ไก่ผ่านไฟต์ประดู่หางดำ และเหลืองหางขาว(พระเจ้าห้าพระองค์)สวยงาม***เหล

<< < (5/6) > >>

เดี่ยว:
เหลืองหางขาว  พระเจ้าห้าพระองค์  จองแล้วรอส่งประมาณอาทิตย์หน้า  กทม.

เดี่ยว กทม.

ฟ้าแจ้ง จ่างป่าง:
ผมเอาพสมกับพ่อพันธ์พม่า-บลาชิลชั้นเชิงถอดตีปลิ้นตีลีลามันจะเข้ากันไหมครับท่านเดี่ยวตัวผู้รุ่นมันตัวใหญ่ไหมครับ

เดี่ยว:

--- อ้างจาก: ฟ้าแจ้ง จ่างป่าง ที่ มกราคม 12, 2012, 03:04:41 PM ---ผมเอาพสมกับพ่อพันธ์พม่า-บลาชิลชั้นเชิงถอดตีปลิ้นตีลีลามันจะเข้ากันไหมครับท่านเดี่ยวตัวผู้รุ่นมันตัวใหญ่ไหมครับ

--- End quote ---

ผสมกับพ่อถอดตีปลิ้นตี น่าจะเข้ากันได้นะครับ  เพราะเหล่ากอมาจาก
พ่อไก่(สามโล)ยืนตีจิ้มตี  แม่ไก่(สองโล)ตัวเมีย เป็นถอดตี  ปลิ้นตีเหมือนกัน 
ส่วนครอกนี้ไม่มีตัวผู้  แต่พ่อนี้และแม่นี้ให้ลูกรอยไม่เล็ก  สองห้าขึ้นทุกตัวครับ
เป็นไก่สาวครอกแรก  น่าจะโตได้อีก
เดี่ยว กทม. 

เดี่ยว:
อัฟกระทู้ให้สมาชิกที่โทรมาถามจากค่ายทหาร

ตัวที่สามขายแล้ว

ตัวที่หนึ่งกับสองยังอยู่ราคาคุ้มค่าแน่นอนสองตัวนี้

ตัวแรกปล้ำเมื่อวานเป็นไก่ตีหนักมาก เจอไก่เชิง ถอดตี แม่น  วางแผลดี ตีเน้นๆ ลำโตเกินตัว

เดี่ยว กทม.

เดี่ยว:
อัฟ  เพิ่มเติมคลิปตัวที่หนึ่ง  ปล้ำเมื่อวันอังคารที่ผ่านมา  มีสองคลิป
คลิปแรก   ยังโหลดไม่ได้ยาวหน่อย

คลิปสอง  สั้นครับ
http://www.youtube.com/v/QXHHs2YGPIQ&feature=BFa&list=UUotHFYHBBE1Px-Bq4txwvwg&lf=plcpลองพิจารณาครับ  เดี๋ยวโหลดคลิปแรกได้จะลงเพิ่มนะครับ 

เดี่ยว กทม.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version