หมวดหมู่มิตรภาพ และเรื่องอื่นๆทั่วไป > กระดานพูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับไก่ชนด้วยมิตร

พี่หนุ่ม ลำปาง พี่เบิ้ม ลำน้ำปาว ยาเลี้ยงชนที่ซุ้มทำเองครับ

<< < (8/8)

คุณ เอ:

--- อ้างจาก: AOD ที่ ตุลาคม 11, 2011, 12:00:31 AM ---ขออนุญาตคุณเอนะครับ คุณเอชนไก่อยู่แถวใหนครับใช้ชื่อซุ้มอะไรครับ  พอดีผมไปชนไก่สนามแก้วโคกกรวดตอนชนผมมองไปเห็น
ซุ้มหนึ่งที่ชนอยู่ข้างไส่เสื้อสีดำแถบสีสม และปักตรงกระเป๋าว่า เอ โคราช ก็เลยสงสัยว่าเป็นซุ้มของคุณ เอ หรือเปล่าถ้าใช่เผื่อเจอ
จะได้เข้าไปทักทายครับ

--- End quote ---

หวัดดีครับ คุณอ็อด พวกผมไปหาไล่เอาแข็งที่สนามโคกกรวดอยู่เรื่อยๆครับ ผมเดาว่าคุณอ็อดน่าจะไปเจอทีมงานพวกผมนั่นแหละครับ เพราะฟังดูจากที่คุณอ็อดบรรยายเรื่องของเสื้อและที่เขียนที่เสื้อ
ไม่น่าจะผิดน๊ะครับ ถ้ามีโอกาสได้เจอกันก็แวะเข้ามาทักทายกันได้นีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ซุ้มพม่า:

--- อ้างจาก: เอ โคราช ที่ ตุลาคม 11, 2011, 08:36:41 PM ---
--- อ้างจาก: AOD ที่ ตุลาคม 11, 2011, 12:00:31 AM ---ขออนุญาตคุณเอนะครับ คุณเอชนไก่อยู่แถวใหนครับใช้ชื่อซุ้มอะไรครับ  พอดีผมไปชนไก่สนามแก้วโคกกรวดตอนชนผมมองไปเห็น
ซุ้มหนึ่งที่ชนอยู่ข้างไส่เสื้อสีดำแถบสีสม และปักตรงกระเป๋าว่า เอ โคราช ก็เลยสงสัยว่าเป็นซุ้มของคุณ เอ หรือเปล่าถ้าใช่เผื่อเจอ
จะได้เข้าไปทักทายครับ

หวัดดีครับ คุณอ็อด พวกผมไปหาไล่เอาแข็งที่สนามโคกกรวดอยู่เรื่อยๆครับ ผมเดาว่าคุณอ็อดน่าจะไปเจอทีมงานพวกผมนั่นแหละครับ เพราะฟังดูจากที่คุณอ็อดบรรยายเรื่องของเสื้อและที่เขียนที่เสื้อ
ไม่น่าจะผิดน๊ะครับ ถ้ามีโอกาสได้เจอกันก็แวะเข้ามาทักทายกันได้นีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ผมก็ เจอ พี่ทุกอาทิตย์เลยครับ พี่ใช้ชื่อ หนุ่มกระโทกรึป่าวครับ ผมก็เอาไก่ไป ชนทุกอาทิตย์ครับ  ชนในนาม ซุ้ม ส.สกลชัย
ครับ

อั๋นโคราช:
เอาทุกอย่างเลยนะครับพี่เอ..55 แชวเล่นนะครับ ไก่เป็นงัยบ้างพี่มีเยอะยังครับของผมตอนนี้ก้อเริ่มที่จะปล้ำคัดได้แล้วแต่ช่วงนี้ฝนตกทุกวันอย่างเซงเลยอดปล้ำเลย...

คุณ เอ:
      หวัดดีครับ คุณ อ็อด ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้าได้เจอกันก็เข้ามาทักทายกันได้ครับ

คุณ เอ:

--- อ้างจาก: อั๋นโคราช ที่ ตุลาคม 15, 2011, 09:22:38 PM ---เอาทุกอย่างเลยนะครับพี่เอ..55 แชวเล่นนะครับ ไก่เป็นงัยบ้างพี่มีเยอะยังครับของผมตอนนี้ก้อเริ่มที่จะปล้ำคัดได้แล้วแต่ช่วงนี้ฝนตกทุกวันอย่างเซงเลยอดปล้ำเลย...

เรื่องฝนนี่ใครเจอใครก็เซ็งครับ อั๋น ว่าแต่ที่นู้นน้ำเป็ฯไงบ้างครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version